My Tweets

Nicoleee_TT
N I C O L E
2nd acct • FVSM ❤️

Change User

  • Tuwang tuwa ko sa Convo ng bunso kong kapatid tska ng bf ko. Ang cute ng usapan nila 🙁💕 Tue Jan 14
  • Amoy paputok na sa labas :( Sun Jan 12
  • Simula nung 18th birthday ko, Pinag iitim ko na talaga mga bisita ko 🤣 Hanggang ngayon 23 na ko HAHAHA #Lateupload… https://t.co/4Y2R9BQHT6 Fri Jan 10
  • Kati ng lalamunan huhu Fri Jan 10
  • Parents ko may mga kotse tapos si Ate magkakaroon na din. Ako na lang wala Hahahaha 🙈 Tue Jan 07
  • Di na nga maganda panget pa ugali 😂 Mon Jan 06
  • @gelliahs Diba hahaha akala mo sila na may alam ng lahat eh lols Mon Jan 06
  • @Katlinajtr97 Sana all matalino HAHAHAHAHA English ata basehan ehhh 🤔 Mon Jan 06
  • @Katlinajtr97 Hahaha kilala mo talaga yan. 🙈 Mon Jan 06
  • "College graduate ka nga pero parang wala sa curriculum nyo ang Good manners 😌" Ooppss. Meron akong kakilala kah… https://t.co/iGIAYsd21m Mon Jan 06
  • First time kong hindi uminom sa birthday ko 🤣🤣🤣😛 Mon Dec 30
  • Nag kasakit pa ko sa mismong birthday ko HAHAHAHA Thank you talaga hon!!! 😭❤️ Lagi kang may pasabog. Iloveyou!! Sob… https://t.co/ujJuJLQwoC Mon Dec 30
  • Di mo na nga dapat ginawa pinag malaki mo pa. HAHAHAHAHAHAHA https://t.co/CLONZVcO7X Fri Dec 20
  • Friend ko pa sa fb yung dalawang babae na gusto kumabit don sa kakilala ko. Walangya taga Era pa parehas ehhh hahahaha Wed Dec 18
  • Next week na pala birthday ko 💁🏻‍♀️ Wed Dec 18
  • RT @BerniceJennifer: HINDI AKO NAIYAK. HINDI. Sana all kasing-mature ni Daniel Padilla https://t.co/jhaDOIul0A Tue Dec 03
  • Ilang beses na kita napapanaginipan. Pucha nakakabaliw @imdanielpadilla HAHAHAHAHAHAHAHA 🙂🙂🙂🙂 Sat Nov 30
  • @chrdayne Hahaha Thank you!! Kayo rin 😍 Fri Nov 29
  • @chrdayne Mga nag si tabaan eh 😂 Fri Nov 29
  • @jjanae__ Oo nga eh! 😝 Fri Nov 29
  • @biancapaulene Alam na hahaha hiyang e 🤣 Fri Nov 29
  • 2016 vs. 2019 😂😂😂😂 https://t.co/YmgZZtOocS Thu Nov 28
  • Bat pag sasabihin kong mag wowork ako kahit may business na kami, Sasabihin lang ng iba "need mo pa ba? Big time ka… https://t.co/a2ukZ9ZXww Wed Nov 27
  • Ang bilis namin nakabisado yung Choreo na sinayaw ni Kathryn hahaha sakit ng katawan ko super!!!!!! Fri Nov 22
  • Huy shuta hahahahahaha DJ!!!!! https://t.co/yV8wGzGyEY Sun Nov 17
  • Ako talaga sana bibili neto kaso nag iipon ako 😂 kaya sabi ko next time na lang. Tapos ikaw naman bumili! Gaga ka H… https://t.co/js4Z5nwGRN Sun Nov 17
  • Ang saya saya marunong na ko matulog ng maaga. Shems 😭💕 Wed Nov 13
  • Namigay na ko ng Apat na paper bag na damit pero ang dami padin 😢 Sat Nov 09
  • Puro lamon talaga Thu Oct 31
  • Oh shit hahahahahaha bye @michelle_dy https://t.co/syLTotr2v5 Tue Oct 29
  • Update : Kami padin HAHAHAHAHA Puro kasi nababasa ko "break na kami" "he cheated" 😂😅 https://t.co/CjU5krTHqh Tue Oct 29
  • Laki na pala ng ipon ko kahit ang dami kong order sa shopee 😋😂 Tue Oct 29
  • Nag pa-massage sila ate kaya ako bantay sa mga pamangkin ko haha Sun Oct 27
  • RT @katrendezvous: KATHRYN TAMA NA PLEASE https://t.co/OHz6wiflhn Mon Oct 21
  • Kathniel pa more haha #Barcelona @franswishhhh https://t.co/xn9ZBJDqXC Fri Oct 18
  • Ba yan miss ko agad bf kooooo Fri Oct 18
  • With his fam ❤️ Happy birthday Tito! https://t.co/fmTRgYYEHg Fri Oct 18
  • Magastos ako minsan pero sariling pera ko naman yun 😋😋 Tue Oct 15
  • Shopee pa hahahahaha Mon Oct 14
  • Malapit na kami mag 4 years!!!! 💕Wala eh? loyal parehas? Oopsss 🤷🏻‍♀️💁🏻‍♀️ Fri Oct 11
  • Huling Salamin ko nung 2013 pa tapos nasira Hahahaha ngayon lang sinipag mag pacheck up at mag pagawa ng Eyeglass.… https://t.co/cVEyTpmTJt Thu Oct 10
  • Sembreak yizzzz Mon Oct 07
  • Binigyan ako ng Dress pangsamba ng mama ng bf ko!! Oha oha 🤷🏻‍♀️❤️❤️ Mon Oct 07
  • Lupet talaga ni Yuji mag gusion. Lodi haha Sat Oct 05
  • Talo exe sa onic!! Sayang ☹️ Sat Oct 05
  • @franswishhhh Di naman late ah!! Hahaha Iloveyou more bibi ko. 💕💕 Fri Oct 04
  • #nationalboyfriendsday 💓 https://t.co/uFdUcYbWcA Fri Oct 04
  • Wala na naman tulog. Deretso samba na 😇 Wed Oct 02
  • Samgyupsalamat sa madaling araw. Hahaha kami na lang tao 🤣 Tue Oct 01
  • Di talaga sumabay bf ko sa mga kaklase nya mag commute kasi maaga yung kitaan nila, eh gusto niya muna ko puntahan… https://t.co/aGc3VLmAMI Mon Sep 30
  • Sobrang goals!!! Ughh https://t.co/i7rY9oAGxq Sun Sep 29
  • Yung tawa ko nirecord pa talaga para gawing alarm amp. Ayos yan ira 😡😂😜 Sun Sep 29
  • Solid padin kahit tuwing sunday lang kami nag kakasama ng mga friends ko HAHAHAHA SOBRANG LT Sun Sep 29
  • Kami siguro ni Hon may pinaka malaking gift sa 1st birthday ng pamangkin ko 😌🤗 Tue Sep 24
  • Bagong season sana sipagin ako mag rank game nuuuuuu Mon Sep 23
  • Araw araw milktea talaga Thu Sep 19
  • Mythic 20 stars na ko!! Haha masaya na ko don 😂 Hirap maging solo player ehhh 😡 https://t.co/9RpDVqds50 Wed Sep 18
  • Hirap iphoto shoot ni Jepywuswus 🤣 Wed Sep 18
  • Kagigil mukha ng bf ko haaays. Sobrang bango lagi 😍 Tue Sep 17
  • Lakas!!! Hahahahahahaha https://t.co/a6NywNr88N Mon Sep 16
  • RT @immharvic: Hours before the the ball & before all camera's click for them; Teen King, Daniel Padilla, wanted to give something special… Mon Sep 16
  • Grabe Kathryn!!!! https://t.co/C4EKfGMDoe Sat Sep 14
  • RT @imbeatriz26: The Phenomenal Box Office King and Queen gracing the red carpet. 💁🏻‍♀️ #KathNielSince12To8Thernity https://t.co/qWDdNbwllZ Sat Sep 14
  • RT @imdcinderela: My favorite photo of the week. 🥰 #KathNielSince12To8Thernity https://t.co/o1WYRnVk8c Sat Sep 14
  • RT @nightingaiI: 8 years as each other's ball date. 8 years as a loveteam. 7 years as a real life couple. Their journey has been far from… Sat Sep 14
  • RT @immharvic: Can't wait to see your look tonight! 😍💙 #KathNielSince12To8Thernity https://t.co/f6hQs71jDj Sat Sep 14
  • Nakakainip ang tagal 😞💙 #KathNielSince12To8Thernity Sat Sep 14
  • Sarap mo DJ!!! #KathNielSince12To8Thernity https://t.co/Zw5uzll7R1 Sat Sep 14
  • #KathNielSince12To8Thernity Sat Sep 14
  • @franswishhhh Hahahaha syempre gf mo yan eh Sat Sep 14
  • Happy 3 years and 5 months! @franswishhhh Iloveyou!!!! 💓 Fri Sep 13
  • @ivyvaldezzz Hahahahaha Thanks bff 😘 Thu Sep 12
  • Tamang awra lang https://t.co/VMtTbwLTcR Thu Sep 12
  • Si Hon HAHAHAHA ☹️❤️ https://t.co/LXQdbiD3tj Thu Sep 12
  • Success ulit surprise kay Ate Haha! Tue Sep 10
  • Araw araw nag sesend ng sweet GIF mama ng bf ko 😭❤️❤️ Tue Sep 10
  • Hahahaha qt!! https://t.co/gHrqDxCqRH Mon Sep 09
  • Ang daming juice line lahat naman gumagalaw. Nakakatuwa lang ❤️ Araw araw malaki din kita ng Vape shop 👌🏻 Sun Sep 08
  • Pero pag kay mama di ko alam kung ano gusto kasi na sakanya na lahat eh HAHAHAHAHAHA Sun Sep 08
  • Sarap sa feeling pag nalilibre or nabibili mo gusto ng magulang mo 🤗 Sun Sep 08
  • Awww https://t.co/2UetKrjsio Fri Sep 06
  • Miss ko agad bf ko ☹️☹️☹️☹️ Fri Sep 06
  • Deretso samba kahit wala pang tulog :) Wed Sep 04
  • Movie marathon with my hon ❤️ Tue Sep 03
  • Galaw galaw sa isang star. Kung kelan Mythic na ko tska tinamad mag laro 😅 Tue Sep 03
  • RT @imbeatriz26: “Nahulog na rin naman ako, edi tinalon ko na. At bakit hindi? Eh tumalon naman ako kasama siya." https://t.co/KpadAt6CmF Mon Sep 02
  • Mejj natututo na ko mag ipon 🙈 #20k Mon Sep 02
  • Dalawang beses ako nag Coco ngayon. HAHAHA Pabalik balik ako sa CR tuloy 🤣🤦🏻‍♀️ Mon Sep 02
  • Red dayssss Mon Sep 02
  • Mas ok talaga mag foodtrip kesa uminom promise :---( Sun Sep 01
  • Umaga na lang ba ko lagi matutulog? Sun Sep 01
  • Unfollowed 😛 Fri Aug 02
  • Umulan man or hindi walang makakapigil sa Bf ko na puntahan ako dito. 🙈❤️ Fri Aug 02
  • RT @KathNielChapter: can we just appreciate how this man can be so gwapo without even trying 🥺❤️ 🐥 https://t.co/CAra7f2D69 Thu Aug 01
  • Hahahaha qt https://t.co/xiReKaYtz5 Thu Aug 01
  • Yung ibang nag La-Live na mga babae sa ML jusko daming mga pacute 😖 nakikita ko galawan. Ako na lang nahihiya 🤦🏻‍♀️ Thu Aug 01
  • Lugi samin unli wings! Hahaha pinag titinginan kami kasi ilang wings na nilalabas nila 🤣🤣🤣🤣 Wed Jul 31
  • RT @cuumss_: if ppl want to post 30 ig stories, let them. if a couple wants to post pictures with cheesy captions, let them. if someone wan… Wed Jul 31
  • 7/10 yung EERIE hehehe buti meron na sa netflix. Sun Jul 28
  • Natatawa ko pag nag lalaro kami ng bf ko ng ML. Kami lagi nag dadala 😏🤣 Sun Jul 28
  • Ang bilis ko mamiss pamangkin ko like pag papasok ako or aalis ako ng bahay tinitignan ko pictures niya sa phone ko… https://t.co/Oiw6IN3eIk Sun Jul 28
  • #MYTG 🇮🇹 https://t.co/So0fafGR49 Sat Jul 27
  • Sa sobrang busog ko, nasusuka na ko 😅 Sat Jul 27
  • Gaya gaya si ate girl HAHAHA Thu Jul 25
  • Our first tatts 💉 @franswishhhh https://t.co/7aJrABWm3w Wed Jul 24
  • Hay salamat Inaantok na rin ako Tue Jul 23
  • Sakit sa ulo. Hayuuuup Tue Jul 23
  • RT @silentard: WE ARE ALL ROOTING FOR KATHRYN AND DANIEL'S ROAD TO FOREVER. 😭💙 protect these two at all cost!!! 👊🙌 @bernardokath @imdaniel… Tue Jul 23
  • @kirstenjjanae @franswishhhh Parang mga ex namin cheater ooppsss Sun Jul 21
  • Yuck Julia barretto https://t.co/DrXCI8r4EA Sun Jul 21
  • Legend lll na ko. Yas! Sun Jul 21
  • @franswishhhh Mapapa hays ka na lang talaga Sun Jul 21
  • Ayan, Trending tuloy kayo, Julia and Gerald HAHA Cheat pa more Sun Jul 21
  • RT @therachelravana: Mabilis lang mag move on pag di kawalan ex mo sis. Why dwell when you know your worth chekka https://t.co/NrSdctwnDa Fri Jul 19
  • @kirstenjjanae Dito malapit samin hehe kakilala ng Ate ko 😄 Fri Jul 19
  • Mag papatattoo na kami ng bf ko sa monday haha omggggg Fri Jul 19
  • More ipon pa!!!! 👌🏻💸 Fri Jul 12
  • Kahit nakakainip, sa 14 pa kami manonood ng #SpiderManFarFromHome 😁 Mon Jul 08
  • @franswishhhh 😘❤️😘❤️ Sat Jul 06
  • Sobrang namiss ko bf ko Fri Jul 05
  • Pabaitan ng Mama ng bf ohhhh. Ano?! Ako na dadayo HAHAHAHA Grabe si tita 😭💕 Kilig akooooooo https://t.co/Nw9grazK54 Thu Jul 04
  • 😔😔 Thu Jul 04
  • Dalawa alarm namin pero di nagising. Haaay nakakainis Thu Jul 04
  • Jwu Thu Jul 04
  • Buti na lang talaga may kita araw araw yung shop namin 👌🏻 Tue Jul 02
  • Nag paML party sa bday ng bunso kong kapatid, 1k each yung premyo ❤️ Mon Jun 24
  • @RreineLo @franswishhhh Sa Shopee be haha Wed Jun 19
  • Yaaay! Marvel cases ❤️ @franswishhhh https://t.co/Vob4fd8auz Tue Jun 18
  • Enjoy na enjoy kami ni Hon bantayan pamangkin ko haha 💓💓 Mon Jun 17
  • RT @hijosdegondor: Happy father's day to them only. https://t.co/KfJo14nCFp Mon Jun 17
  • Napanood ko din jusko di ako maka hinga grabe yuuuuun congrats shek! https://t.co/TDLqCgHZ49 Mon Jun 17
  • Madami na naman bagong juice line sa shop mga boss!!! 😃👌🏻💨 Mon Jun 17
  • Samin galing mismo ni ate yung cash na gift namin kay Papsi 🤗 Tuwang tuwa siya kasi ayaw na daw niya ng sapatos hahaha nag sawa na 🤣 Sun Jun 16
  • Lahat ng chika ko sakanya ko sinasabi pati mga problema ko. Lahat lahat 🤗 https://t.co/kWVCFPcNr1 Sat Jun 15
  • Babalik ulit kami ng SM para sa ear piercing ko hehe dalawa na lang kulang Sat Jun 15
  • Pag nag balik loob ako sa chess nako!! 😊 Sat Jun 15
  • Ipaframe ko daw yung Medals ko sa Chess kasi ang dami din non para same daw kami ni bunso pero siya sa swimming :---) Sat Jun 15
  • Hahahahaha pag nag aaway kami pupuntahan niya ko sa bahay kahit madaling araw na 😁😁 https://t.co/fiOLeUYLWS Sat Jun 15
  • RT @samanthadagher: no one prob cares but i just bought my fav shoes in the world ☺️ https://t.co/JAQKGeRepR Tue Jun 11
  • RT @imbeatriz26: “Why is mental health as important as physical health?” -Dj MAMSHIE YUNG ACCENT 😭😭😭 https://t.co/zUbsBhAJsE Mon Jun 10
  • Dalawang beses na kami nanood ng sine ni Papa kasama si hon na kaming tatlo lang hehe kyot Mon Jun 10
  • May ubo at sipon pero milktea is life parin. Aysos ka nicole Sun Jun 02
  • Galing ng kapatid ko!! Hakot lahat ng medals 😭😭❤️❤️ First competition niya pa yun. Hahaha Nice nice Sat Jun 01
  • "Isa inaway mo, Sampu galit sayo PHILIPPINES!!!" (ctto) 🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣 Mon May 27
  • @StelaPantaleon Hoy missyou!!!!! Sat May 25
  • Grabe tooooo 😭💙💙💙💙💙 https://t.co/Q31aG8o1my Sat May 25
  • Tuloy na tuloy na ang swimming namin ng mga friends ko 😄😆💕 Sat May 25
  • Jgh from church Sat May 25
  • Wiw nasa loob kulo. 🤣🤣 Thu May 23
  • @gelliahs Ok lang yan maganda parin tayo hahahahahaha Thu May 23
  • Uyyyy Stalker hahahahahahaha Thu May 23
  • Mga taga san juan, Manila jan! 🤗💨 Visit us here! Hilltop street lang po kami. Kita kits 😄👌🏻🔞 https://t.co/NqYhHPXkQS Thu May 23
  • Werk werk werk Wed May 22
  • Puyat ng puyat tapos magugutom na naman ughhhhhh Mon May 20
  • Puro blessings 👆🏻🙏🏻❤️ Mon May 20
  • Hoy danilo!!!!! Ang cute mo 😭😍 https://t.co/E5ZHKNZUVy Mon May 20
  • Pangasinan with his fam 💓 https://t.co/UGAMbIo4uj Sat May 18
  • Di sa pag mamayabang, Apat na Nike shoes na nabili namin ni Ate kay papa haha syempre dapat lahat legit. 😌 kami naman bumabawi 🙂🙂 Fri May 17
  • @aincruz_xx Kaya nga eh. Mga tanga hahahaha wala naman alam mema na lang 🤭🤭 Tue May 14
  • Never po kami ng HINGI ng tulong sa Gobyerno pag tumutulong kami sa kapwa. And wala kaming pake sa PERA... Daming s… https://t.co/b1TZxFxkN2 Tue May 14
  • Kahit naman iboto mo or hindi, kung madadaya yan. Wala rin ehhhh Mon May 13
  • Hahaha kaya nga! https://t.co/HAPpS4CZw9 Mon May 13
  • "Choice padin naman kasi nung INC member kung susunod siya o hindi so may freewill padin siya kung sino iboboto it’… https://t.co/9GnUR8cz09 Mon May 13
  • Pano ba yan? Ikaw naman nasurprise. Sorry napaiyak kita.... (sa sobrang saya) hehehehe Deserve mo lahat yan hon 💋💋… https://t.co/LYy1sWmsoV Sun May 12
  • Sobrang enjoy sa Hundred islands!! Kasama ko pa family niya. Haaay 💓 Sun May 12
  • Lapit na bday ng bibi ko Wed May 08
  • Hirap mag buhat ng kakampi!! Mapa rank or classic 😡😡😡😡😡 Tue May 07
  • Cute ng bf ko, Aalis na dapat siya pero di niya ko maiwanan kasi nalulungkot ako Hahahaha :---( 💕 Mon May 06
  • Sarap kaya sa feeling pag kumikita ka. Nalilibre ko pa si Papa Hahahaha Sat May 04
  • Bago ka mag malaki siguraduhin mong galing sa pera mo mismo yan 😋 Sat May 04
  • Nasa Shop namin si KENG!!! Sayang wala si CONG. jusko hahaha bagong juice line na naman mga erp Wed May 01
  • @franswishhhh Good yan. Sapakin kita ehhhh Sun Apr 28
  • @franswishhhh 💓 https://t.co/cURI4U8iwP Sun Apr 28
  • @kirstenmyrtle Hahahaha sige sige 😄 Sun Apr 28
  • Sakin na lang kayo pabuild, Libre pa HAHAHAHAHAHAHA 😛 Sun Apr 28
  • Kahit ilang months pa lang Vape shop namin, pero ang laki na ng kinikita 😌 Solid YAZE FAM! 🔥 Sun Apr 28
  • Jusko naman. Bakit ang sarap ni DJ?! Walang sinabe yung mga may abs jan 😢💓 Sat Apr 27
  • Waaaaahhhhhh Thank you @franswishhhh!!! 💋💋💋💋 https://t.co/DU290o4dqZ Fri Apr 26
  • ZzzZzzz Mon Apr 22
  • @theczarinna Na tanga ka siguro sa caption? Sat Apr 20
  • 4/20 Sat Apr 20
  • Sobrang dami kong face mask galing kay mama. sayang kasi kaya no choice, Gamitin ko na lang hahaha Thu Apr 18
  • Sabi ng Mommy ng bf ko wag na daw tita itawag ko sakanya, Mama na daw. Hala nahihiya talaga ko!! Hehehe 😭💕 Wed Apr 17
  • @crstnajanemrcdo Thank you ate!!! ❤️ Mon Apr 15
  • 3 years bitchhhhhhhh 💓 https://t.co/U6KhTKNqyP Mon Apr 15
  • @kirstenjjanae Tara na!! Fri Apr 12
  • @kirstenjjanae Omg pwede ka na? Haha Fri Apr 12
  • Gusto ko na mag patattoo 😩😩 Fri Apr 12
  • RT @biscottibae: THE FIRST IMAGE OF A BLACKHOLE IN HUMAN HISTORY. We are looking at the blackhole which is at the centre of the Messier 87… Fri Apr 12
  • Ilang days na lang.... 💓 Wed Apr 10
  • Toxic Mon Apr 08
  • Taas na talaga ng Win rate ko kay hanabi eh ilang pa lang Matches ko sakanya hehehehe 😌😌 Sat Apr 06
  • Miss ko na bf ko Sun Mar 31
  • Mas ok na yung gumagastos ka pero sa sarili mong pera 🤗💕 Mon Mar 25

Note: Twitter limits the number of tweets returned to 3,200.