My Tweets

december
Chong W.
Director for hire.

Change User

  • Here comes #อาทิตย์อัสดงep1 Sat Oct 24
  • Free Font Bundle | https://t.co/sVj0tqk3xX https://t.co/8vxB0xAu7C via @TheHungryJPEG Fri Oct 11
  • @siyabee @MrSkota Me too? Tue Dec 18
  • @_BonitaB maduzane ^^ Sat Aug 18
  • @crippling I’m not that active thou. Sat Dec 02
  • @GuyFauxk @Intokazi_ It’s okay :) Fri Dec 01
  • Here we go again. Thu Nov 30
  • @OneSide05125101 เรื่องนั้นน่าจะมีแค่เคนนี่และแทนที่ทราบนะครับ 555 Sun Jul 30
  • @karnyaphak หวังว่าจะได้เจอกันเร็วๆนี้ 555 Sun Jul 30
  • และเบนซ์(แอ๋ม) นี่เป็นเรื่องที่2แล้วที่น้องมารับเชิญให้เราแบบนี้ สปิริตน้องสุดยอดจริงๆ ขอบคุณมากๆ #lovesongsloveseries #โปรดส่งใครมารักฉันที Sun Jul 30
  • สกุน(ฟาง) เป็นนักแสดงคนสุดท้ายที่เราได้เจอและลุ้นว่าจะโอเคไหม แต่เธอก็มีเสน่ห์น่ารักกับบทฟางจริงๆ #lovesongsloveseries #โปรดส่งใครมารักฉันที Sun Jul 30
  • พีค(เคนนี่) ตอนคัดนักแสดงผมขอตำแหน่งเดียวที่เล่นเป็นจริงๆคือกลอง พีคนอกจากเล่นเป็นแล้วยังเก่งด้วย #lovesongsloveseries #โปรดส่งใครมารักฉันที Sun Jul 30
  • เบสท์(แทน) เป็นคนเงียบๆที่ตั้งใจมาก หลายๆคนอาจจะไม่รู้ แต่เขาแกะกีตาร์มาทุกเพลงในเรื่องนี้จริงๆ #lovesongsloveseries #โปรดส่งใครมารักฉันที Sun Jul 30
  • มายด์ คือความพิเศษในเรื่อง ผมเชื่อว่าเธอทำการบ้านมาอย่างหนัก เพื่อให้เข้าถึงบทติ่งจริงๆ ขอบคุณมาก #lovesongsloveseries #โปรดส่งใครมารักฉันที Sun Jul 30
  • กันต์ ผมทำเรื่องนี้โดยมีเขาเป็นแคสแรกในหัว เพราะแสดงดีดนตรีได้ แต่การเข้าคู่กับริทคือสิ่งอัศจรรย์ #lovesongsloveseries #โปรดส่งใครมารักฉันที Sun Jul 30
  • หมอเป็นคนสปิริตแรงกล้ามาก ถึงจะต้องทำอะไรพร้อมกันหลายอย่าง ก็เหมือนจะไม่รู้จักเหนื่อย ขอบคุณจริงๆ #lovesongsloveseries #โปรดส่งใครมารักฉันที Sun Jul 30
  • หมอริทต้องเป็นsuperheroแน่ๆ หมอทำทุกอย่าง ออกกอง คอนเสิรต ฯลฯ และยังทำการบ้านเรื่องบทมาโดยอะเอียด #lovesongsloveseries #โปรดส่งใครมารักฉันที Sun Jul 30
  • เป็นธรรมเนียม (ของผมเอง) ที่ต้องเม้าท์นักแสดงทุกคนตอนจบ เพิ่อให้แฟนคลับ ได้ติดตามผลงานกันต่อไป #lovesongsloveseries #โปรดส่งใครมารักฉันที Sun Jul 30
  • และแล้ว #lovesongsloveseries #โปรดส่งใครมารักฉันที ก็มาถึงตอนจบแล้ว ขอบคุณทุกท่านครับ โดยเฉพาะ RFC ทุกคน โปรดติดตาม #MisterDaddy ก.ย.นี้ครับ Sun Jul 30
  • @4eae4e เลิกเรียนแล้วครับ Sun Jul 30
  • เรายังอยู่แม้ในวันที่ฝนตกและชนวอลเล่ย์ ขอบคุณครับ RFC และทุกท่าน #lovesongsloveseries #โปรดส่งใครมารักฉันที https://t.co/CdS4Gd99lU Sun Jul 23
  • @GGiftfyy เก่ง Sun Jul 09
  • RT @FNanZyy: โรงเรียนนี้คัดหน้าตาเข้าแน่ๆ ปักธงรอออออออ 💓💓 #LoveSongsLoveSeries #โปรดส่งใครมารักฉันที #peakpeemapol @peakpeemapol https:… Tue Jun 27
  • @MaPhaeo_n โผล่ทุกตอนครับ Tue Jun 27
  • RT @Palmysmoothie: ชอบความที่เซตงานเหมือนจริงจนนึกว่างานแถลงข่าวศิลปินเกาหลีจริงๆ อะ แท้จริงแล้วคือซีนหนึ่งในละครที่ริทเล่น 😂💕 #TOFELlivein… Sun Jun 25
  • @JoeCrippsThe3rd I'm here in Thailand and it's 31c in the middle of the night, don't ask what it'll be at noon! :) Tue Jun 20
  • @ppeatrs ขอบคุณพีเช่นกันครับ Sat Apr 29
  • และคนสุดท้ายคือสไมล์ ที่บอกผมตั้งแต่ครั้งแรกว่า หนูจะชูminiheartตลอดนะ ผมโอเคผลลัพธ์ที่ออกมา คือความมหัศจรรย์ #ขอบคุณที่รักกันTobecontinued Thu Apr 27
  • ถ้ามีคนถามผมว่าอยากร่วมงานกับทีมนักแสดงคนไหนอีก ผมจะตอบว่าทับทิม (หยก) อย่างไม่ต้องสงสัย เธอคือมืออาชีพจริงๆ #ขอบคุณที่รักกันTobecontinued Thu Apr 27
  • เฟย เป็นรุ่นน้องที่คณะ ผมบอกเขาว่าเรามาช่วยกันหลอกคนดูนะว่าพี่ฟิวเป็นคนดี อย่างน้อยก็ทำสำเร็จมาได้ตั้งหกตอน 55 #ขอบคุณที่รักกันTobecontinued Thu Apr 27
  • แก๊ก (เบนซ์) เป็นคนที่ผมเป็นห่วงว่านางจะมาเล่นไหมตอนที่ทำบทกัน เพราะบทนางน้อยมากๆ อย่างไรก็ขอขอบคุณนะครับเบนซ์ #ขอบคุณที่รักกันTobecontinued Thu Apr 27
  • จ่ย(กิต) เป็นคนที่ถามผมตลอดว่า โอเคมั้ยพี่ดีพอหรือยัง ความตั้งใจของน้องคือสิ่งพิเศษสำหรับคนโปรดักชั่นอย่างเรา #ขอบคุณที่รักกันTobecontinued Thu Apr 27
  • โยโกะ เด็กอายุ 15 ที่เราให้มารับบท 20 การบ้านที่เธอทำออกมาคือสิ่งมหัศจรรย์ เธอตั้งใจมากจริงๆเก็บทุกรายละเอียด #ขอบคุณที่รักกันTobecontinued Thu Apr 27
  • ปลื้ม ที่รับบทน่าน เป็นคนที่มีคิวให้เราน้อยมาก แต่ 2-3 คิวของเขา สร้างเสน่ห์ให้เชื่อว่าเขาอยู่กับเราตลอดจริงๆ #ขอบคุณที่รักกันTobecontinued Thu Apr 27
  • คุณคิดว่านักแสดงที่เรียนหมอ ต้องทำงานหนักขนาดไหน ฟรังทำแบบนั้นจริงๆ เมื่อท่องบทได้แล้วเธอจะหยิบหนังสือตลอดเวลา #ขอบคุณที่รักกันTobecontinued Thu Apr 27
  • สาริษฐ์ พี เป็นเด็กที่เก่งเวอร์ บทมา 5 หน้า เขาสามารถท่องจำได้ในเวลาแป๊บเดียว สุดยอดจริงๆ #ขอบคุณที่รักกันTobecontinued Thu Apr 27
  • ต่อไป ผมจะพูดถึงนักแสดงหลักแต่ละคน เพื่อให้แฟนคลับติดตามผลงานกันต่อๆไป #ขอบคุณที่รักกันTobecontinued Thu Apr 27
  • @allaboutPEA ขอบคุณที่ติดตามกันมาตลอดครับ Thu Apr 27
  • @sokmokmainok ผมคิดเองแหละครับ เขียนก็ยากอ่านก็ยาก แต่จำง่ายใช่ไหมล่ะครับ 555 Thu Apr 27
  • @Yuijung_Sm นางมาจากภาคแรกครับ Thu Apr 27
  • และแล้ว #ขอบคุณที่รักกันTobecontinued ก็เดินทางมาถึงตอนจบ ขอบคุณทุกท่านครับ โปรดติดตาม #lovesongsloveseries โปรดส่งใครมารักฉันที ก.ค.นี้ครับ Thu Apr 27
  • แสดงว่ารอบรีรันได้ผล 555 #ต่อจากmasksingerก็ได้ไม่เป็นไร #ที่หนึ่งไม่ไหว #ดักแก่ตลอด https://t.co/y40t7CJnky Fri Apr 21
  • ตอนรู้ว่านางเอกเสียความบริสุทธิ์ บอกตรงๆก็หนักใจเหมือนกันในการกำกับ คิดซะว่าเป็นเซียวเล้งนึ่งแล้วกัน #ขอบคุณที่รักกันTobecontinued #ดักแก่ Wed Apr 19
  • สองอีพีหน้าอาจต้องใช้สปอตไลท์ครับ #ขอบคุณที่รักกันTobecontinued https://t.co/9zqdXvMxt6 Thu Apr 13
  • ขอบคุณที่รักกันจ้ะ https://t.co/AoS0CW1B3g Wed Apr 12
  • ลึกซึ้ง https://t.co/4WKsrrXmj3 Wed Apr 12
  • @aor23554865 แค่ชื่อก็ฮาแล้วใช่ไหมครับ Thu Apr 06
  • RT @betablocker2324: ที่ 3 นะฮะ #ขอบคุณที่รักกันTobecontinued @ppeatrs @Frungnarikunn https://t.co/DcfD3UHM7s Wed Apr 05
  • สำหรับแฟนๆ #รักชั้นนัย ถ้าไม่เป็นการรบกวนเกินไปขอเชิญติดตามชม #ขอบคุณที่รักกันTobecontinued ด้วยนะครับ อาจจะคนละรสชาติ แต่สนุกไม่แพ้กันครับ Sun Apr 02
  • จบแบบยิ้มๆ หวังว่าทุกคนคงจะชอบนะครับ ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วย ขอบคุณทีมงานทุกท่าน และขอบคุณ MBO ที่ให้โอกาสครับ #รักชั้นนัย #TheUnderwear Sun Apr 02
  • @Babelfish531 ดุมากกกก 55 Mon Mar 27
  • @MigaPam อุ่ย Mon Mar 27
  • @MigaPam ดุตลอด 555 Sun Mar 19
  • เพิ่งเคยดูตอนฉายจริง #รักชั้นนัย https://t.co/EmKtlSMeRp Sun Feb 19
  • @JusttJazzy @relsxx 'cos it's not December anymore. So I ain't Available. Fri Feb 17
  • @Ravishing_Zaara @Mister_Awessome not really. Sat Dec 03
  • @lizziefarro Yeah, I always reply. Hello there! Sat Dec 03
  • It's time everybody mentioning about me. Wed Nov 30
  • OMG, this is my pic! https://t.co/M7PIUd3lHD Sun Oct 09
  • สู้ๆนะ #เป็ดidol Sun Sep 18
  • RT @hihallohey123: มีความติดทวีตอีกแล้ว แต่จบแบบนี้ม่ายอ่าวมันค้างคา ภาค2ๆๆๆๆๆๆๆ #ขอบคุณที่รักกัน #LoveSongLoveSeries https://t.co/HOXDUgiS… Thu Jul 14
  • ขอบคุณครับ https://t.co/WI4qiX5QE4 Wed Jul 13
  • RT @Frungnarikunn: พีบอกให้มาปั่นค่ะะะ #LoveSongsLoveSeries #ขอบคุณที่รักกัน Wed Jul 13
  • RT @naofiction: Fanmade MV #แมนติ้ง ไม่บอกรัก..แต่รักมาก มอบให้แมนคนขี้เขิน ไม่ต้องวิ่งหนีนางเอกแล้วเนาะ #ขอบคุณที่รักกัน #พีฟรัง https:/… Fri Jul 08
  • ตื่นเต้น... #ขอบคุณที่รักกัน #LoveSongsLoveSeries Thu Jul 07
  • แน่ใจนะว่าวันเดียว #yellohousefilms @ โรงถ่าย แอ็กซ์ สตูดิโอ @ ปทุมธานี https://t.co/fgQH5EuYts Sun Mar 27
  • Insert ไฟแบบนี้ ท่านว่ากำลังฮิต #grandmusik #gvillage @ G Village Bangkok https://t.co/lr6kJHkP8X Thu Mar 17
  • Monday Mornin' @ อุทยานมกุฎรมยสราญ https://t.co/dwI85xgRM6 Mon Mar 14
  • Eventhough I'll be here for just a while, I'll try my best to satisfy ya all. Tue Dec 01
  • @Oodwa @NizzyOG I'm on Twitter. Tue Dec 01
  • I'll be back! Fri Nov 27
  • My Twitter Account is worth $61.20 as of today. See what your Tweets are worth at http://t.co/d48XAQQnA8 and WIN! Mon Sep 28
  • My Twitter Account is worth $61.20 today. See what yours is worth at http://t.co/d48XAQQnA8 and Enter to WIN! Sun Sep 27
  • Wow, my Twitter Account is worth $61.20 as of today. See what your Tweets are worth at http://t.co/d48XAQQnA8 for FREE! Sat Sep 26
  • Wow, my Twitter Account is worth $61.20 as of today. See what your Tweets are worth at http://t.co/d48XAQQnA8 for FREE! Fri Sep 25
  • Wow, my Twitter Account is worth $60.60 as of today. See what your Tweets are worth at http://t.co/d48XAQQnA8 for FREE! Thu Sep 24
  • Wow, my Twitter Account is worth $60.60 as of today. See what your Tweets are worth at http://t.co/d48XAQQnA8 for FREE! Wed Sep 23
  • Wow, my Twitter Account is worth $60.60 as of today. See what your Tweets are worth at http://t.co/d48XAQQnA8 for FREE! Tue Sep 22
  • Wow, my Twitter Account is worth $60.60 as of today. See what your Tweets are worth at http://t.co/d48XAQQnA8 for FREE! Mon Sep 21
  • Wow, my Twitter Account is worth $60.60 as of today. See what your Tweets are worth at http://t.co/d48XAQQnA8 for FREE! Sun Sep 20
  • Wow, my Twitter Account is worth $60.60 as of today. See what your Tweets are worth at http://t.co/d48XAQQnA8 for FREE! Sat Sep 19
  • Wow, my Twitter Account is worth $60.60 as of today. See what your Tweets are worth at http://t.co/d48XAQQnA8 for FREE! Fri Sep 18
  • Wow, my Twitter Account is worth $60.60 as of today. See what your Tweets are worth at http://t.co/d48XAQQnA8 for FREE! Thu Sep 17
  • Wow, my Twitter Account is worth $60.60 as of today. See what your Tweets are worth at http://t.co/d48XAQQnA8 for FREE! Wed Sep 16
  • Wow, my Twitter Account is worth $60.60 as of today. See what your Tweets are worth at http://t.co/d48XAQQnA8 for FREE! Tue Sep 15
  • Wow, my Twitter Account is worth $60.60 as of today. See what your Tweets are worth at http://t.co/d48XAQQnA8 for FREE! Mon Sep 14
  • Wow, my Twitter Account is worth $60.60 as of today. See what your Tweets are worth at http://t.co/d48XAQQnA8 for FREE! Sun Sep 13
  • Wow, my Twitter Account is worth $60.60 as of today. See what your Tweets are worth at http://t.co/d48XAQQnA8 for FREE! Sat Sep 12
  • Wow, my Twitter Account is worth $60.60 as of today. See what your Tweets are worth at http://t.co/d48XAQQnA8 for FREE! Fri Sep 11
  • My Twitter Account is worth $60.60 as of today. Find out what yours is worth for free at http://t.co/d48XAQQnA8 #RT #followme Thu Sep 10
  • My Twitter Account is worth $60.60 as of today. Find out what yours is worth for free at http://t.co/d48XAQQnA8 #RT #followme Wed Sep 09
  • My Twitter Account is worth $60.60 as of today. Find out what yours is worth for free at http://t.co/d48XAQQnA8 #RT #followme Tue Sep 08
  • My Twitter Account is worth $61.20 as of today. Find out what yours is worth for free at http://t.co/d48XAQQnA8 #RT #followme Mon Sep 07
  • My Twitter Account is worth $61.80 as of today. Find out what yours is worth for free at http://t.co/d48XAQQnA8 #RT #followme Sun Sep 06
  • My Twitter Account is worth $61.80 as of today. Find out what yours is worth for free at http://t.co/d48XAQQnA8 #RT #followme Sat Sep 05
  • My Twitter Account is worth $61.80 as of today. Find out what yours is worth for free at http://t.co/d48XAQQnA8 #RT #followme Fri Sep 04
  • My Twitter Account is worth $61.80 as of today. Find out what yours is worth for free at http://t.co/d48XAQQnA8 #RT #followme Thu Sep 03
  • My Twitter Account is worth $61.80 as of today. Find out what yours is worth for free at http://t.co/d48XAQQnA8 #RT #followme Wed Sep 02
  • My Twitter Account is worth $61.80 as of today. Find out what yours is worth for free at http://t.co/d48XAQQnA8 #RT #followme Tue Sep 01
  • My Twitter Account is worth $61.80 as of today. Find out what yours is worth for free at http://t.co/d48XAQQnA8 #RT #followme Mon Aug 31
  • My Twitter Account is worth $61.80 as of today. Find out what yours is worth for free at http://t.co/d48XAQQnA8 #RT #followme Sun Aug 30
  • My Twitter Account is worth $61.80 as of today. Find out what yours is worth for free at http://t.co/d48XAQQnA8 #RT #followme Sat Aug 29
  • My Twitter Account is worth $61.80 as of today. Find out what yours is worth for free at http://t.co/d48XAQQnA8 #RT #followme Fri Aug 28
  • My Twitter Account is worth $61.80 as of today. Find out what yours is worth for free at http://t.co/d48XAQQnA8 #RT #followme Thu Aug 27
  • My Twitter Account is worth $61.20 as of today. Find out what yours is worth for free at http://t.co/d48XAQQnA8 #RT #followme Wed Aug 26
  • My Twitter Account is worth $61.20 as of today. Find out what yours is worth for free at http://t.co/d48XAQQnA8 #RT #followme Tue Aug 25
  • My Twitter Account is worth $61.20 as of today. Find out what yours is worth for free at http://t.co/d48XAQQnA8 #RT #followme Mon Aug 24
  • My Twitter Account is worth $61.20 as of today. Find out what yours is worth for free at http://t.co/d48XAQQnA8 #RT #followme Sun Aug 23
  • My Twitter Account is worth $61.20 as of today. Find out what yours is worth for free at http://t.co/d48XAQQnA8 #RT #followme Sat Aug 22
  • @embarkobject yes I am. Mon Jun 22
  • ฝาก link งานหน่อยครับ "นายเย็นชากับนางฟ้าตกสวรรค์" http://t.co/L4TqNONi1V miniseries ล่าสุด #ToppDogg #Toppdoggth_ #nakta Tue Dec 23
  • @JeanThomasJobin @kelleywentworth Yup, I'm existed and Hello there! Tue Dec 02
  • @otrazarry @zialum HI there, both of you! Fri Nov 21
  • @nuishow อะได้ๆ ว่างๆคุยกัน หายเร็วๆเน่อ ไปทำงานก่อนละ Wed Feb 19
  • @nuishow นานๆมาที สบายดีจ้า หวังว่าคงสบายดีเช่นกัน Wed Feb 19
  • @nuishow เสี่ยค้าบ ลองดูนี่ http://t.co/9JFfEo2gVi Wed Feb 19
  • @thecomedycow thanks for worrying. I'm fine! Mon Jan 27
  • @swaging4life HBD! Sat Dec 07
  • @Ionescualina3 oh hi! Sat Dec 07
  • @ajahxo cheer up. This is the greatest month in our lifetime. :) Sat Dec 07
  • @ajahxo why? Sat Dec 07
  • RT @Surawut: ล้านชื่อหยุดกฎหมายล้างผิดคดีโกง http://t.co/aEDlqFIU9l via @change Fri Nov 01
  • พอมีคนพูดถึง @december เยอะๆเลยชักอยากมาเขียน Wed Sep 11
  • ช่วงนี่ทวิตเตอร์เตือนตลอดเวลา เพราะมีแต่ฝรั่งเขาเรียกหา Hurry Up @december Tue Sep 10
  • น่านไง เมื่อวานลืมจนได้ Mon Dec 03
  • อันเนื่องมาจากว่าเดือนนี้ เป็นเดือนเดียวกับชื่อทวิตผม เลยตั้งใจว่า จะทวิตทั้งเดือน ลองดู Sat Dec 01
  • ถึงวันนี้ก็ยังมีคนพยายามแฮกทวิตเตอร์ผมอยู่เรื่อยๆแฮะ Tue Sep 18
  • ช่วงนี้เข้า twitter บ่อยกว่า facebook แบบจงใจ Thu Oct 27
  • mmm... Mon Feb 21
  • กลับมาหานกฟ้าอีกครั้ง หลังจากไม่ได้เข้าเวปนี้มาครึ่งปี Mon Feb 14
  • คือกรุงเทพเค้าแก้ปัญหาไม่ดี หรือฝนตกมากเกินไปน้ำจึงท่วม เป็นสิ่งที่ผมไม่แน่ใจ Sat Aug 21
  • RT @ripmilla: ถ้าเปิดร้านโคโยตี้ โพนยางคำ จะมีคนมากินไม๊นะ//ยากนะโก๋ เพราะหน้ามันทั้งคนกินคนเต้น Sat Aug 21
  • วันนี้คุณฝนมาเร็วกว่าเวลานัดนะครับ เพิ่งบ่ายสามเอง และผมยังไปไม่ถึงไหนเลย สงสัยจะอยู่บนถนนอีกนาน Sat Aug 07
  • ฝนตกติดติดกันหลายหลายวันไปไหม Tue Aug 03
  • มีคนบอกว่า ให้กลับมาเล่นได้แล้ว เพราะก่อนหน้านี้ ได้ e-mail บ่อยๆ ว่า "คุณลืม password ของ twitter คุณหรือเปล่า?" สงสัยมีคนอยากได้ @december Sat Jul 31
  • match ชี้ชะตา chula united Sun Oct 11
  • วันศุกร์แห่งชาติ แต่พรุ่งนี้มีธุระตอน 10 โมงเนี่ยสิ Fri Sep 18
  • ติด i Thu Sep 17
  • tweet อาทิตย์ละครั้ง Mon Sep 14
  • Back in Bangkok, but still not ready to get back in business. Mon Sep 07
  • What am I doing here under the office neon lights at Asoke this time? I should be under some limelight somewhere else! Tue Sep 01
  • แทบจำไม่ได้แล้วว่า การทำงานที่ออฟฟิศเป็นอย่างที่ทำอยู่ในวันนี้ บรรยากาศที่เคยชิน ที่ยังไม่คุ้นเคยกับมันสักที Mon Aug 31
  • เจอคลิปหนุ่ยเข้าไปตอนตื่นนอน ได้ตื่นจริงๆ Mon Aug 31
  • ไม่ได้ tweet มาเดือนแล้วรึนี่ อยู่ดีๆก็เพิ่งได้รับรู้ว่า เราอาศัยอยู่ตามสนามบินในประเทศบ่อยกว่าที่บ้านซะงั้น เป็นงี้ไปอีกถึงสิ้นปี Mon Aug 31
  • ศุกร์งานเข้า Fri Jul 31
  • ออกกองถ่ายทั้งวัน ดำปิ๊ด Tue Jul 28
  • travian time Mon Jul 27
  • ไม่น่าเชื่อว่าวันจันทร์ ผมจะถึงออฟฟิศได้ในเวลา 10 โมง เช้าซะ! Mon Jul 27
  • @nuishow ดูจากไหนน่ะนาย หาไม่เจอ Mon Jul 27
  • busybusybusybusybusy Thu Jul 23
  • take a nap Thu Jul 23
  • back at twitter Mon Jul 20
  • think i'm going somewhere tonight Mon Oct 01

Note: Twitter limits the number of tweets returned to 3,200.